71 കാരിയായ കിശ്വർ ബീബി പാകിസ്ഥാനിൽ 37 കാരനായ ഇഫ്തിഖറിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു, ഇന്റർനെറ്റ് പ്രതികരണങ്ങൾ

വാർത്ത കേൾക്കുക

സ്നേഹം ലഭിക്കാൻ ഒരാൾക്ക് ഏതറ്റം വരെയും പോകാം. ഇത് ശരിയാണെന്ന് തെളിയിക്കുന്ന ഒരു പ്രണയകഥ പാകിസ്ഥാനിൽ നിന്ന് ഉയർന്നുവന്നിരിക്കുന്നു, അവിടെ 37 കാരനായ ഇഫ്തിഖർ ബാല്യകാല പ്രണയം ലഭിക്കാൻ 70 വയസ്സുള്ള കിഷ്വർ ബീബിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു. ഇരുവരും വളരെക്കാലമായി പരസ്പരം ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു, എന്നാൽ പ്രായത്തിൽ വളരെ വ്യത്യാസം ഉണ്ടായിരുന്നു, അവരുടെ ചെറുപ്പത്തിൽ കുടുംബാംഗങ്ങൾ സമ്മതിച്ചില്ല, അതിനുശേഷം ഇഫ്തിഖർ വീണ്ടും വിവാഹം കഴിക്കുകയും അവർക്ക് 6 കുട്ടികളുണ്ടാകുകയും ചെയ്തു. ഇപ്പോഴിതാ തങ്ങളുടെ ആഗ്രഹം സഫലീകരിച്ച് ഇരുവരും വിവാഹിതരായി. ഇവരുടെ വിവാഹത്തിന്റെ വീഡിയോയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. ഇരുവരുടെയും വിവാഹം പാക്കിസ്ഥാനിൽ ചർച്ചാ വിഷയമായി തുടരുന്നു.

ഇഫ്തിഖറിന്റെ പഴയ പ്രണയം കിഷ്വാറിന് ചെറുപ്പത്തിൽ വിവാഹം കഴിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല
ഇഫ്തിഖർ വളരെ ചെറുപ്പമായിരുന്നു, അവൻ കിഷ്വാർ ബീബിയുമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു. കിഷ്വാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹം പ്രകടിപ്പിച്ചപ്പോൾ അമ്മ സമ്മതിച്ചില്ല. ഇരുവരും വിവാഹിതരായില്ലെങ്കിൽ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ മറ്റാരെയും വിവാഹം കഴിക്കില്ലെന്ന് കിഷ്വർ തീരുമാനിച്ചു. എഴുപതാം വയസ്സിൽ യൗവനത്തിന്റെ പ്രണയം വിവാഹിതനാകുമെന്ന് കിഷ്വാറിന് അറിയില്ലായിരുന്നു.

കിഷ്വാറിന് ഹണിമൂണിന് കറാച്ചിയിലേക്ക് പോകണം
തീർച്ചയായും കിഷ്വാറിന് 70 വയസ്സായി, എന്നാൽ വിവാഹശേഷം, അവന്റെ ആഗ്രഹം ഒരു യുവ ദമ്പതികളേക്കാൾ കുറവല്ല. കിഷ്വാറിനെ വിവാഹം കഴിച്ചതിന് ശേഷം, ഒരു മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ ഹണിമൂൺ ഡെസ്റ്റിനേഷൻ ചോദിച്ചപ്പോൾ, അദ്ദേഹം നിർഭയമായി കറാച്ചിയുടെയും മാരിയുടെയും പേരുകൾ സ്വീകരിച്ചു.

വിവാഹത്തിന് ശേഷവും ഇഫ്തിഖർ കിഷ്വാറിനെ കാണുന്നത് തുടർന്നു
കുടുംബം കാരണം കാണാനാകില്ലെന്ന് കിഷ്വാറിന്റെ പുതിയ വരൻ ഇഫ്തിഖർ പറഞ്ഞു, എന്നാൽ വിവാഹശേഷം ഇഫ്തിഖർ കിഷ്വാറിനെ കാണുന്നത് നിർത്തിയില്ല. ഇരുവരും പലപ്പോഴും പാർക്കുകളിലോ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിലോ കണ്ടുമുട്ടുകയും ഒരുമിച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു.

കിഷ്വാർ ഇഫ്തിഖാരിയെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ തീരുമാനിക്കുന്നു
ഇരുവരുടെയും പ്രണയകഥയിൽ ഏറ്റവും ബുദ്ധിമുട്ടേറിയത് കിഷ്വർ ബീബിയുടെ തീരുമാനമായിരുന്നു. ചെറുപ്പത്തിൽ ഇരുവരും കണ്ടുമുട്ടാൻ കഴിയാതെ വന്നപ്പോൾ, ഇഫ്തിഖർ മറ്റൊരു പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു, പിന്നീട് അവർക്ക് 6 കുട്ടികളുണ്ടായി, എന്നാൽ ഇഫ്തിഖാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കുമെന്ന് കിശ്വർ ബീബി തീരുമാനിച്ചു, അല്ലെങ്കിൽ ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും അങ്ങനെ ചെയ്യില്ല.

ഇഫ്തിഖറിന്റെ ഭാര്യ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് അനുമതി നൽകി
സാധാരണയായി വിവാഹിതയായ ഒരു സ്ത്രീ തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹത്തെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞാൽ അവൾക്ക് ദേഷ്യം വരും, എന്നാൽ ഇഫ്തിഖർ തന്റെ ബാല്യകാല സ്നേഹം നേടാനുള്ള ഭാഗ്യം തെളിയിച്ചു, അവന്റെ ഭാര്യ സന്തോഷത്തോടെ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് സമ്മതിക്കുന്നു. ഇഫ്തിഖറിന്റെ ആദ്യഭാര്യ രണ്ടാം വിവാഹത്തിൽ തനിക്ക് ഭർത്താവിനെ ഇഷ്ടമാണെന്ന് പറഞ്ഞതിനാൽ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് സമ്മതിച്ചു. അതേസമയം, രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് ശേഷം ഏത് ഭാര്യയോടൊപ്പമാണ് ഇപ്പോൾ ജീവിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്ന് റിപ്പോർട്ടർ ഇഫ്തിഖറിനോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ, കിഷ്വർ ബീബി തന്റെ ബാല്യകാല പ്രണയമായതിനാൽ ഒപ്പം ജീവിക്കാനാണ് തനിക്ക് താൽപ്പര്യമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

മകന്റെ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ചാണ് മാതാപിതാക്കളുടെ പ്രതികരണം
70 കാരനായ കിഷ്വാറുമായുള്ള ഇഫ്തിഖറിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് വരന്റെ മാതാപിതാക്കളെ ചോദ്യം ചെയ്തപ്പോൾ അവർ തീരുമാനത്തിന് സമ്മതിച്ചു. ഇരുവരും വർഷങ്ങളായി പ്രണയത്തിലായിരിക്കുമ്പോൾ വിവാഹം കഴിക്കുന്നതിൽ വിരോധമില്ലെന്ന് ഇഫ്തിഖറിന്റെ മാതാപിതാക്കൾ.

വിപുലീകരണം

സ്നേഹം ലഭിക്കാൻ ഒരാൾക്ക് ഏതറ്റം വരെയും പോകാം. ഇത് ശരിയാണെന്ന് തെളിയിക്കുന്ന ഒരു പ്രണയകഥ പാകിസ്ഥാനിൽ നിന്ന് ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ട്, അവിടെ 37 കാരനായ ഇഫ്തിഖർ ബാല്യകാല പ്രണയം ലഭിക്കാൻ 70 വയസ്സുള്ള കിഷ്വാർ ബീബിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു. ഇരുവരും വളരെക്കാലമായി പരസ്പരം ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു, എന്നാൽ പ്രായത്തിൽ വളരെ വ്യത്യാസമുണ്ടായിരുന്നു, ചെറുപ്പത്തിൽ കുടുംബാംഗങ്ങൾ സമ്മതിച്ചില്ല, അതിനുശേഷം ഇഫ്തിഖർ വീണ്ടും വിവാഹം കഴിക്കുകയും അവർക്ക് 6 കുട്ടികളുണ്ടാകുകയും ചെയ്തു. ഇപ്പോഴിതാ തങ്ങളുടെ ആഗ്രഹം സഫലീകരിച്ച് ഇരുവരും വിവാഹിതരായി. ഇവരുടെ വിവാഹത്തിന്റെ വീഡിയോയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. ഇരുവരുടെയും വിവാഹം പാക്കിസ്ഥാനിൽ ചർച്ചാ വിഷയമായി തുടരുന്നു.

ഇഫ്തിഖറിന്റെ പഴയ പ്രണയം കിഷ്വാറിന് ചെറുപ്പത്തിൽ വിവാഹം കഴിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല

ഇഫ്തിഖർ വളരെ ചെറുപ്പമായിരുന്നു, അവൻ കിഷ്വാർ ബീബിയുമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു. കിഷ്വാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹം പ്രകടിപ്പിച്ചപ്പോൾ അമ്മ സമ്മതിച്ചില്ല. ഇരുവരും വിവാഹിതരായില്ലെങ്കിൽ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ മറ്റാരെയും വിവാഹം കഴിക്കില്ലെന്ന് കിഷ്വാർ തീരുമാനിച്ചു. എഴുപതാം വയസ്സിൽ യൗവനത്തിന്റെ പ്രണയം വിവാഹിതനാകുമെന്ന് കിഷ്വാറിന് അറിയില്ലായിരുന്നു.

കിഷ്വാറിന് ഹണിമൂണിന് കറാച്ചിയിലേക്ക് പോകണം

തീർച്ചയായും കിഷ്വാറിന് 70 വയസ്സായി, എന്നാൽ വിവാഹശേഷം, അവന്റെ ആഗ്രഹം ഒരു യുവ ദമ്പതികളേക്കാൾ കുറവല്ല. കിഷ്വാറിനെ വിവാഹം കഴിച്ചതിന് ശേഷം, ഒരു മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ ഹണിമൂൺ ഡെസ്റ്റിനേഷൻ ചോദിച്ചപ്പോൾ, അദ്ദേഹം നിർഭയമായി കറാച്ചിയുടെയും മാരിയുടെയും പേരുകൾ സ്വീകരിച്ചു.

വിവാഹത്തിന് ശേഷവും ഇഫ്തിഖർ കിഷ്വാറിനെ കാണുന്നത് തുടർന്നു

കുടുംബം കാരണം കാണാനാകില്ലെന്ന് കിഷ്വാറിന്റെ നവവരൻ ഇഫ്തിഖർ പറഞ്ഞെങ്കിലും വിവാഹശേഷം ഇഫ്തിഖർ കിഷ്വാറിനെ കാണുന്നത് നിർത്തിയില്ല. ഇരുവരും പലപ്പോഴും പാർക്കുകളിലോ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിലോ കണ്ടുമുട്ടുകയും ഒരുമിച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു.

കിഷ്വാർ ഇഫ്തിഖാരിയെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ തീരുമാനിക്കുന്നു

ഇരുവരുടെയും പ്രണയകഥയിൽ ഏറ്റവും ബുദ്ധിമുട്ടേറിയത് കിഷ്വർ ബീബിയുടെ തീരുമാനമായിരുന്നു. ചെറുപ്പത്തിൽ ഇരുവരും കണ്ടുമുട്ടാൻ കഴിയാതെ വന്നപ്പോൾ, ഇഫ്തിഖർ മറ്റൊരു പെൺകുട്ടിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു, പിന്നീട് അവർക്ക് 6 കുട്ടികളുണ്ടായി, എന്നാൽ ഇഫ്തിഖാറിനെ വിവാഹം കഴിക്കുമെന്ന് കിശ്വർ ബീബി തീരുമാനിച്ചു, അല്ലെങ്കിൽ ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും അങ്ങനെ ചെയ്യില്ല.

ഇഫ്തിഖറിന്റെ ഭാര്യ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് അനുമതി നൽകി

സാധാരണയായി വിവാഹിതയായ ഒരു സ്ത്രീ തന്റെ ഭർത്താവിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹത്തെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞാൽ അവൾ ദേഷ്യപ്പെടും, എന്നാൽ ഇഫ്തിഖർ തന്റെ ബാല്യകാല പ്രണയം ലഭിക്കാൻ ഭാഗ്യവാനാണെന്ന് തെളിയിക്കുകയും ഭാര്യ സന്തോഷത്തോടെ രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് സമ്മതിക്കുകയും ചെയ്തു. ഇഫ്തിഖറിന്റെ ആദ്യഭാര്യ രണ്ടാം വിവാഹത്തിൽ പറഞ്ഞത് തനിക്ക് ഭർത്താവിനെ ഇഷ്ടമാണെന്ന് അതിനാലാണ് രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് സമ്മതിച്ചത്. അതേസമയം, രണ്ടാം വിവാഹത്തിന് ശേഷം ഏത് ഭാര്യയോടൊപ്പമാണ് ഇപ്പോൾ ജീവിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്ന് റിപ്പോർട്ടർ ഇഫ്തിഖറിനോട് ചോദിച്ചപ്പോൾ, കിഷ്വർ ബീബി തന്റെ ബാല്യകാല പ്രണയമായതിനാൽ ഒപ്പം ജീവിക്കാനാണ് തനിക്ക് താൽപ്പര്യമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

മകന്റെ വിവാഹത്തെക്കുറിച്ചാണ് മാതാപിതാക്കളുടെ പ്രതികരണം

70 കാരനായ കിഷ്വാറുമായുള്ള ഇഫ്തിഖറിന്റെ രണ്ടാം വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് വരന്റെ മാതാപിതാക്കളെ ചോദ്യം ചെയ്തപ്പോൾ അവർ തീരുമാനത്തിന് സമ്മതിച്ചു. ഇരുവരും വർഷങ്ങളായി പ്രണയത്തിലായിരിക്കുമ്പോൾ വിവാഹം കഴിക്കുന്നതിൽ വിരോധമില്ലെന്ന് ഇഫ്തിഖറിന്റെ മാതാപിതാക്കൾ.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *