സൊനാലി ഫോഗട്ട് മരണക്കേസിൽ പുതിയ വെളിപ്പെടുത്തൽ – സൊണാലി ഫോഗട്ട്: ബലാത്സംഗത്തിനും ബ്ലാക്ക് മെയിലിംഗിനും ശേഷം ഇപ്പോൾ നിർബന്ധിത മയക്കുമരുന്ന്…

ബിജെപി നേതാവ് സോണാലി ഫോഗട്ടിന്റെ മരണത്തിൽ പുതിയ വെളിപ്പെടുത്തൽ. സൊണാലിക്ക് നിർബന്ധിച്ച് മയക്കുമരുന്ന് നൽകിയെന്ന് ഗോവ പോലീസ് ഐജി ഓംവീർ സിംഗ് ബിഷ്‌ണോയി വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. സൊണാലിയുടെ പിഎ സുധീർ സാങ്‌വാൻ, സുഖ്‌വീന്ദർ സിംഗ് എന്നിവരെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തതെന്ന് ഐജി ബിഷ്‌നോയ് പറഞ്ഞു. സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, പ്രതി സുധീർ സാങ്‌വാനും കൂട്ടാളി സുഖ്‌വീന്ദർ സിങ്ങും സോണാലിക്കൊപ്പം ഒരു ക്ലബ്ബിൽ പാർട്ടി നടത്തുന്നതായി കണ്ടു.

ഇവരിൽ ഒരാൾ ഇരയെ നിർബന്ധിച്ച് ലഹരിവസ്തുക്കൾ കഴിക്കുന്നത് വീഡിയോയിൽ കാണാം. ചോദ്യം ചെയ്യലിൽ സുഖ്‌വീന്ദറും സുധീറും ബോധപൂർവം ദ്രാവകം കലർത്തി സോണാലിയെ എന്തെങ്കിലും കുടിക്കാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചുവെന്ന് സമ്മതിച്ചു. അമിത ഡോസ് കഴിച്ച് സൊണാലിയുടെ ആരോഗ്യനില വഷളായപ്പോൾ പ്രതി അവളെ കുളിമുറിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. എഫ്എസ്എല്ലിന്റെ വിദഗ്ധരെ വിളിച്ചതായി ഐജിപി അറിയിച്ചു. കൂടുതൽ തെളിവുകൾ ലഭിക്കുന്നതിനായി പ്രതികളെ കൂടുതൽ ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിനായി ഒരു സംഘത്തോടൊപ്പം വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് അയക്കും.

ബിജെപി നേതാവും ടിക് ടോക് താരവുമായ സൊണാലി ഫോഗട്ടിന്റെ മൃതദേഹം വ്യാഴാഴ്ച ഉച്ചയോടെ ഗോവയിലെ മെഡിക്കൽ ആൻഡ് ഫോറൻസിക് കോളേജിൽ പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടം ചെയ്തു. ഇതിനിടയിലാണ് സൊണാലി ഫോഗട്ടിന്റെ ശരീരത്തിൽ ആഴത്തിലുള്ള (കാണാതായ) മുറിവുകളുണ്ടെന്ന റിപ്പോർട്ട് പുറത്തുവന്നത്. എന്നാൽ മരണകാരണം എന്താണെന്ന് റിപ്പോർട്ടിൽ വ്യക്തമായിട്ടില്ല. അതേ സമയം, കൊലപാതകത്തിന് കേസെടുത്തതിന് ശേഷം ഗോവ പോലീസ് അവരുടെ പിഎ സുധീർ സാങ്‌വാൻ, സുഖ്‌വീന്ദർ എന്നിവരെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ഓഗസ്റ്റ് 23 ന് അദ്ദേഹത്തിന്റെ മരണം സ്ഥിരീകരിച്ചുവെന്ന് നമുക്ക് അറിയിക്കാം.

ഗോവയിലെ മെഡിക്കൽ കോളേജിലെ ഡോ.സുനിൽ ശ്രീകാന്ത്, ഡോ.മഹേന്ദ്ര എന്നിവരുടെ സംഘമാണ് സോണാലിയുടെ മൃതദേഹം പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടം നടത്തിയത്. പോസ്റ്റ്‌മോർട്ടത്തിന് ശേഷം പരിശോധനയ്ക്ക് അയച്ച എല്ലാ സാമ്പിളുകളും ലാബിലേക്ക് അയച്ചതായി രണ്ട് ഡോക്ടർമാരുടെയും സംഘം റിപ്പോർട്ടിൽ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്. ശരീരത്തിൽ ആഴത്തിലുള്ള മുറിവുകൾ കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്, ഈ അടയാളങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് വന്നതെന്ന വിവരം കേസിന്റെ അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ശേഖരിക്കും.

സൊണാലി ഫോഗട്ടിന്റെ മരണത്തിന് ശേഷമുള്ള സംഭവങ്ങൾ വലിയൊരു ഗൂഢാലോചനയുടെ കഥയാണ് പറയുന്നത്. സൊണാലിയുടെ കൂടെ ജോലി ചെയ്തിരുന്ന കംപ്യൂട്ടർ ഓപ്പറേറ്റർ മരണപ്പെട്ട് മണിക്കൂറുകൾക്ക് ശേഷം സംശയാസ്പദമായ സാഹചര്യത്തിൽ രക്ഷപ്പെട്ടു. ഓപ്പറേറ്റർ ലാപ്‌ടോപ്പും കൂടെ കൊണ്ടുപോയി. വീടിന്റെ ഡിവിആറും നഷ്ടപ്പെട്ട നിലയിൽ കണ്ടെത്തി. അലമാരയിൽ സൂക്ഷിച്ചിരുന്ന രേഖകളും കണ്ടെത്തിയില്ല. എന്തുകൊണ്ടാണ് ലാപ്ടോപ്പ് നഷ്ടപ്പെട്ടത്? ലാപ്‌ടോപ്പിൽ നിന്ന് ഡാറ്റ മായ്‌ച്ചിട്ടുണ്ടോ.

മൂന്ന് വർഷം മുമ്പ് സുധീർ എന്നെ ലഹരിയിൽ കുടിപ്പിച്ച് ബലാത്സംഗം ചെയ്തുവെന്ന് സൊണാലി അളിയനോട് പറഞ്ഞിരുന്നു. ഇതിനിടയിൽ പ്രതി തന്റെ വീഡിയോ ഉണ്ടാക്കുകയും അത് വൈറലാക്കുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തുകയും രാഷ്ട്രീയ-സിനിമാ ജീവിതം ഞാൻ നശിപ്പിക്കുമെന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു. ഇതിന് ശേഷം ഇയാൾ തുടർച്ചയായി ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയും ബ്ലാക്ക് മെയിൽ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു, അത് ചെയ്യാൻ സൊണാലിയെ നിർബന്ധിക്കുമായിരുന്നു.

ഫത്തേഹാബാദ് ജില്ലയിലെ ഭൂതാൻ കലാൻ ഗ്രാമവാസിയായ റിങ്കു, തന്റെ സഹോദരി സൊണാലി ഫോഗട്ട് 2019-ൽ ആദംപൂർ സീറ്റിൽ നിന്ന് എംഎൽഎയായി മത്സരിച്ചതായി പറഞ്ഞു. അതിനിടെ, ഗൊഹാനയ്ക്കടുത്തുള്ള ഖേഡിയിൽ താമസിക്കുന്ന സുധീർ സാംഗ്വാൻ പിഎ ആയി നിയമിക്കപ്പെട്ടു. ഭിവാനി സ്വദേശിയായ സുഖ്‌വീന്ദർ ഷിയോറനെയും സുധീർ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി.

2021 ഫെബ്രുവരി 14 ന്, സന്ത്നഗറിലെ സോണാലിയുടെ വീട്ടിൽ മോഷണം നടന്നതിന് ശേഷം, എല്ലാ ജോലിക്കാരെയും നീക്കം ചെയ്തു. പി എ സുധീർ സാംഗ്വാൻ സൊണാലിയുടെ ഭക്ഷണ ക്രമീകരണങ്ങൾ വീക്ഷിക്കാൻ തുടങ്ങി. മൂന്ന് മാസം മുമ്പ്, സോണാലി വിളിച്ച് പറഞ്ഞു, വൈകുന്നേരം സുധീർ എനിക്ക് ഭക്ഷണത്തിന് ഖീർ തന്നു, അതിനുശേഷം എന്റെ ആരോഗ്യം മോശമായി. ഇതേക്കുറിച്ച് സുധീറിനോട് സംസാരിച്ചപ്പോൾ വട്ടമിട്ട് മറുപടി നൽകി. പിഎ ആയിരുന്നതിനാൽ ഇടപാടുകളും പേപ്പർ വർക്കുകളും സുധീർ ചെയ്യാറുണ്ടായിരുന്നു. സൊണാലി പേപ്പറുകൾ വായിക്കാതെ ഒപ്പിടാറുണ്ടായിരുന്നു.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *