മഹാരാഷ്ട്ര രാഷ്ട്രീയ പ്രതിസന്ധി തത്സമയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ഏകനാഥ് ഷിൻഡെ, ഉദ്ധവ് താക്കറെ, ഗുവാഹത്തി, ശരദ് പവാർ എന്നിവർക്കൊപ്പം ശിവസേന 37 എംഎൽഎമാർ ഗുവാഹത്തിയിലെത്തി.

08:38 AM, 24-ജൂൺ-2022

ഇന്ന് ഷിൻഡെ വിഭാഗത്തിന്റെ എണ്ണം 50ൽ എത്തിയേക്കും

കൂടുതൽ എംഎൽഎമാർ ഇന്ന് ഗുവാഹത്തിയിലെത്തുമെന്നതിനാൽ ഏകനാഥ് ഷിൻഡെ ക്യാമ്പിലെ ശിവസേന എംഎൽഎമാരുടെ അംഗബലം 50 കടക്കുമെന്നാണ് സൂചന. വൃത്തങ്ങളെ ഉദ്ധരിച്ച് വാർത്താ ഏജൻസിയായ എഎൻഐയാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

08:25 AM, 24-ജൂൺ-2022

ശിവസേനയെ ഇല്ലാതാക്കാൻ കോൺഗ്രസും എൻസിപിയും ഗൂഢാലോചന നടത്തുകയായിരുന്നു: വിമത എംഎൽഎ

ശിവസേനയെ ഉന്മൂലനം ചെയ്യാൻ കോൺഗ്രസോ എൻസിപിയോ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് നേരത്തെ പലതവണ എംഎൽഎമാർ ഉദ്ധവ് ജിയോട് പറഞ്ഞിരുന്നതായി അസമിലെ ഗുവാഹത്തിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഷിൻഡെ വിഭാഗത്തിന്റെ വിമത എംഎൽഎ സഞ്ജയ് ഷിർസാത്ത് പറഞ്ഞു. ഉദ്ധവ് ജിയെ കാണാൻ പലതവണ എംഎൽഎമാർ സമയം ആവശ്യപ്പെട്ടെങ്കിലും അവർ അദ്ദേഹത്തെ കണ്ടില്ല. ശിവസേനയുടെ ഒരു എംഎൽഎയുടെ മണ്ഡലം നോക്കിയാൽ തഹസിൽദാർ മുതൽ റവന്യൂ ഓഫീസർ വരെയുള്ള ഒരു ഉദ്യോഗസ്ഥനെയും എംഎൽഎയുമായി ആലോചിച്ച് നിയമിക്കുന്നില്ല. ഞങ്ങൾ ഇത് ഉദ്ധവ് ജിയോട് പലതവണ പറഞ്ഞെങ്കിലും അദ്ദേഹം മറുപടി പറഞ്ഞില്ല.

08:02 AM, 24-ജൂൺ-2022

ശരദ് പവാർ വിമതർക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി

മഹാരാഷ്ട്രയിൽ ഉടലെടുത്ത രാഷ്ട്രീയ പ്രതിസന്ധിയിൽ എൻസിപി അധ്യക്ഷൻ ശരദ് പവാർ കടുത്ത അമർഷത്തിലാണ്. എല്ലാ വിമതരും വലിയ വില നൽകേണ്ടിവരുമെന്ന് അദ്ദേഹം വിമത എംഎൽഎമാർക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

08:01 AM, 24-ജൂൺ-2022

ഏകനാഥ് ഷിൻഡെ മഹാരാഷ്ട്ര നിയമസഭാ ഡെപ്യൂട്ടി സ്പീക്കർക്ക് കത്തയച്ചു

ശിവസേന ലെജിസ്ലേച്ചർ പാർട്ടി നേതാവായി തന്റെ നിയമനം പുനഃസ്ഥാപിച്ചതും പാർട്ടിയുടെ ചീഫ് വിപ്പായി ഭരത്ഷേത് ഗോഗവാലയെ നിയമിച്ചതും സംബന്ധിച്ച് ശിവസേന നേതാവ് ഏകനാഥ് ഷിൻഡെ മഹാരാഷ്ട്ര നിയമസഭാ ഡെപ്യൂട്ടി സ്പീക്കർക്ക് കത്തയച്ചു.

07:59 AM, 24-ജൂൺ-2022

അയോഗ്യരാക്കുന്നതിന് നിർദ്ദേശിച്ചിരിക്കുന്ന വിമത ശിവസേന എംഎൽഎമാരുടെ പട്ടിക

ഇന്നലെ നടന്ന യോഗത്തിൽ പങ്കെടുക്കാത്തതിനാൽ 12 എംഎൽഎമാരുടെ അംഗത്വം റദ്ദാക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് ഞങ്ങൾ ഡെപ്യൂട്ടി സ്പീക്കർക്ക് (മഹാരാഷ്ട്ര വിധാൻ സഭ) മുമ്പാകെ നിവേദനം നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്നും ശിവസേന എംപി അരവിന്ദ് സാവന്ത് പറഞ്ഞു.

1. ഏകനാഥ് ഷിൻഡെ

2. പ്രകാശ് സർവേ

3. താനാജി സാവന്തോ

4. മഹേഷ് ഷിൻഡെ

5. അബ്ദുൾ സത്താരി

6. സന്ദീപ് ഭുമ്രെ

7. ഭാരത് ഗോഗവാലെ

8. സഞ്ജയ് ഷിർസറ്റോ

9. യാമിനി യാദവ്

10. അനിൽ ബാബരി

11. ബാലാജി ദേവദാസ്

12. ലതാ ചൗധരി

07:30 AM, 24-ജൂൺ-2022

മഹാരാഷ്ട്ര ക്രൈസിസ് ലൈവ്: ഇന്ന് ഷിൻഡെ വിഭാഗത്തിന്റെ എണ്ണം 50 ആയേക്കും, ഉദ്ധവിന്റെ വിടവാങ്ങൽ ഏറെക്കുറെ ഉറപ്പാണ്

മഹാരാഷ്ട്രയിൽ രാഷ്ട്രീയ പ്രതിസന്ധി രൂക്ഷമായിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഒരു വശത്ത്, ശിവസേനയുടെ വിമത നേതാവ് ഏകനാഥ് ഷിൻഡെ മഹാരാഷ്ട്ര സർക്കാരിനെ ആവർത്തിച്ച് വെല്ലുവിളിക്കുമ്പോൾ, മറുവശത്ത് മുഖ്യമന്ത്രി ഉദ്ധവ് താക്കറെ നിസ്സഹായനായി തോന്നുന്നു. ഇത് മാത്രമല്ല, മാജിക് നമ്പർ പൂർത്തിയാക്കിയതായി ഷിൻഡെ ഇപ്പോൾ അവകാശപ്പെട്ടു. ശിവസേനയുടെ 37 എംഎൽഎമാർ തനിക്കൊപ്പമുണ്ടെന്നും കൂറുമാറ്റ നിരോധന നിയമം പ്രവർത്തിക്കില്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. അതിനിടെ, ഇത് നിങ്ങളുടെ ഭാവിക്ക് ശരിയല്ലെന്ന് ശരദ് പവാർ വിമത എംഎൽഎമാർക്ക് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.