ഹാസ്യനടന്മാർക്ക് കപിൽ ശർമ്മയിൽ കഴിവ് പ്രകടിപ്പിക്കാനുള്ള അവസരം ഇവിടെ ലഭിക്കും

കോമഡിയിലൂടെ കരച്ചിലിനെപ്പോലും ചിരിപ്പിക്കാൻ കപിൽ ശർമ്മയ്ക്ക് കഴിവുണ്ട്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ‘കോമഡി നൈറ്റ് വിത്ത് കപിൽ’ എന്ന കോമഡി ഷോ ആരാധകർക്കിടയിൽ വളരെ ജനപ്രിയമാകാൻ കാരണം ഇതാണ്. ഈ ഷോയുടെ ഓരോ സീസണും മികച്ച പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യതയാണ് നേടിയത്. കോമഡിക്കൊപ്പം, കപിലിന്റെ ഈ ഷോയിൽ, ആരാധകർക്ക് ബോളിവുഡിലെ സെലിബ്രിറ്റികളെ പരിചയപ്പെടാനുള്ള അവസരവും ലഭിക്കുന്നു, ഇതാണ് ആളുകൾ അതിൽ വളരെയധികം ആവേശഭരിതരാകാൻ കാരണം. കപിലിന്റെ ഷോ കുറച്ചുകാലമായി സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യാതിരുന്നെങ്കിലും ഇപ്പോൾ വീണ്ടും ഷോയുടെ പുതിയ സീസൺ കൊണ്ടുവരാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പ് നിർമ്മാതാക്കൾ ആരംഭിച്ചു. ഇതോടെ കപിലിന്റെ ഈ ഷോയിൽ പുതുമുഖ പ്രതിഭകൾക്കും അവസരം നൽകുമെന്നാണ് ഇപ്പോൾ ലഭിക്കുന്ന വിവരം. നല്ല കോമഡിയും ചെയ്യുമെന്ന് തോന്നിയാൽ ഷോയിൽ അപേക്ഷിക്കാം.

ദി കപിൽ ശർമ്മ ഷോയുടെ പുതിയ സീസണോടെ, നിർമ്മാതാക്കൾക്ക് മുമ്പത്തേക്കാൾ കൂടുതൽ ഗംഭീരവും രസകരവുമാക്കാൻ ഒരു പുതിയ എൻട്രി ലഭിക്കുമെന്ന വിവരം വെളിപ്പെടുത്തി. ഷോയിൽ കൂടുതൽ പ്രശസ്തരായ ഹാസ്യതാരങ്ങളെ ഉൾപ്പെടുത്തും, ഇപ്പോൾ ഇത് കപിൽ ശർമ്മയുടെ ടീം സ്ഥിരീകരിച്ചു. കോമഡിയിലൂടെ ആളുകളെ വല്ലാതെ ചിരിപ്പിക്കാൻ കഴിവുള്ള നിർമ്മാതാക്കളിൽ നിന്ന് അത്തരം ഹാസ്യനടന്മാരുടെ പ്രൊഫൈലുകൾ തേടിയിട്ടുണ്ട്.

കപിൽ ശർമ്മയുടെ ഷോയിൽ ഭാരതി സിംഗ്, കിക്കു ശാരദ, കൃഷ്ണ അഭിഷേക്, ചന്ദൻ പ്രഭാകർ, സുമോന ചക്രവർത്തി, സുനിൽ ഗ്രോവർ തുടങ്ങിയ അഭിനേതാക്കളെ കാണാൻ പ്രേക്ഷകർ എത്തിയിട്ടുണ്ട്. തൽക്കാലം, വരാനിരിക്കുന്ന സീസണിൽ പുതിയ ഹാസ്യനടന്മാർക്കും അവസരം നൽകും, കപിൽ ശർമ്മയുടെ ടീമിന് വേണ്ടി ഹാസ്യനടന്മാർക്ക് പ്രവേശനം ആരംഭിച്ചുവെന്ന് നിങ്ങളോട് പറയട്ടെ.

നിങ്ങളുടെ പ്രൊഫൈൽ ഇവിടെ അയക്കാം

നിങ്ങളുടെ വാക്കുകൾ കൊണ്ട് ആരെയെങ്കിലും ചിരിപ്പിക്കാനുള്ള കഴിവ് നിങ്ങൾക്കുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ കോമിക് ടൈമിംഗിന് ആരാധകരുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് കപിൽ ശർമ്മ ഷോയിൽ നിങ്ങളുടെ പ്രൊഫൈൽ അയയ്ക്കാം. ഇതിനായി കപിലിന്റെ സംഘം മെയിലുകളും അയച്ചിട്ടുണ്ട്.


Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.