കോമൺ‌വെൽത്ത് ഗെയിംസ് 2022 ഇൻഡ്-ഡബ്ല്യു Vs ഇംഗ്ലണ്ട്-ഡബ്ല്യു ടി20 തത്സമയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ഇന്ത്യ Vs ഇംഗ്ലണ്ട് വിമൻസ് സിഡബ്ല്യുജി സെമി-ഫൈനൽ ക്രിക്കറ്റ് സ്‌കോർ

05:52 PM, 06-Aug-2022

T20 Live: ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ മൂന്നാം വിക്കറ്റ് വീണു

സ്‌നേഹ് റാണയാണ് ഇന്ത്യയ്ക്ക് മൂന്നാം വിജയം സമ്മാനിച്ചത്. സ്‌കോർ 81ൽ നില്‌ക്കെ ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ മൂന്നാം വിക്കറ്റും വീണു. സ്‌കോർ 35-ൽ യോട്ട് ക്ലീൻ ബൗൾഡായ അദ്ദേഹം മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യയെ തിരികെയെത്തിച്ചു.

05:40 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യക്ക് രണ്ടാം വിക്കറ്റ്

റണ്ണൗട്ടിന്റെ രൂപത്തിലാണ് ഇന്ത്യക്ക് രണ്ടാം വിക്കറ്റ് ലഭിച്ചത്. രണ്ടാം റണ്ണിനായി ഓടാനുള്ള ശ്രമത്തിലാണ് കാപ്സി റണ്ണൗട്ടായത്. എട്ട് പന്തിൽ 13 റൺസാണ് താരം നേടിയത്. അപകടകരമായ രൂപത്തിലുള്ള പങ്കാളിത്തം തകർന്നു. ഇനി ഇംഗ്ലണ്ട് ബാറ്റ്സ്മാൻമാരെ സമ്മർദത്തിലാക്കാൻ ഇന്ത്യയ്ക്ക് കഴിയും.

05:36 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇംഗ്ലണ്ട് 50 കടന്നു

ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ സ്കോർ ഒരു വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 50 റൺസ് പിന്നിട്ടു. പവർപ്ലേയിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് ഒരു വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 58 റൺസെടുത്തു. ഇവിടെ നിന്ന് ഇംഗ്ലണ്ടിന് 165 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം എളുപ്പമാണെന്ന് തോന്നുന്നു. യാച്ചും ക്യാപ്‌സെയും തമ്മിൽ 30 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ടുണ്ട്. മത്സരത്തിൽ തിരിച്ചുവരവിന് ഇന്ത്യയ്ക്ക് ഈ കൂട്ടുകെട്ട് ഉടൻ തകർക്കേണ്ടിവരും.

05:24 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യയ്ക്ക് ആദ്യ വിക്കറ്റ്

165 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടർന്ന ഇംഗ്ലണ്ടിന് ആദ്യ വിക്കറ്റ് നഷ്ടമായി. സ്‌കോറായ 28ൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനാണ് ആദ്യ തിരിച്ചടി ലഭിച്ചത്. ഡങ്ക്‌ലിയെ പുറത്താക്കി ദീപ്തി ശർമ്മയാണ് ഇന്ത്യയ്ക്ക് ആദ്യ മുന്നേറ്റം സമ്മാനിച്ചത്. ഡങ്ക്ലി 19 റൺസെടുത്തു. എന്നാൽ, ആക്രമണോത്സുകമായ തുടക്കം കുറിച്ച ഇംഗ്ലണ്ട് ടീം നാലോവർ പിന്നിടുമ്പോൾ ഒരു വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 42 റൺസെടുത്തു.

04:59 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യക്ക് 164 റൺസ്

കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസിന്റെ സെമിയിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത ഇന്ത്യൻ വനിതാ ക്രിക്കറ്റ് ടീം 20 ഓവറിൽ അഞ്ച് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 164 റൺസെടുത്തു. സ്റ്റാർ ഓപ്പണർ സ്മൃതി മന്ദാന 32 പന്തിൽ 61 റൺസ് നേടി മികച്ച ഇന്നിംഗ്സ് കളിച്ചു. പിന്നീട് ജെമീമ റോഡ്രിഗസ് 31 പന്തിൽ പുറത്താകാതെ 44 റൺസെടുത്തു. ഏഴു ബൗണ്ടറികളാണ് ജെമീമയുടെ ഇന്നിങ്‌സിൽ പിറന്നത്. ദീപ്തി ശർമ്മ 20 പന്തിൽ 22 ഉം ഹർമൻപ്രീത് കൗർ 20 പന്തിൽ 20 ഉം ഷെഫാലി വർമ 17 പന്തിൽ 15 ഉം റൺസെടുത്തു. ഇംഗ്ലണ്ടിനായി ഏറ്റവും ഉയർന്ന രണ്ട് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയത് ഫ്രേയ കെംപാണ്.

04:27 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യക്ക് മൂന്നാം പ്രഹരം

ഹർമൻപ്രീത് കൗറിന്റെ രൂപത്തിൽ ഇന്ത്യക്ക് മൂന്നാം പ്രഹരം. 20 പന്തിൽ 20 റൺസെടുത്ത ക്യാപ്റ്റൻ ഹർമൻപ്രീതിനെ ഫ്രീയ കെംപ് പുറത്താക്കി. രണ്ട് ഫോറും ഒരു സിക്സും പറത്തി. ഹർമൻ പുറത്തായതിന് പിന്നാലെ ജെമീമ റോഡ്രിഗസാണ് ക്രീസിലെത്തിയത്. 14 ഓവറിൽ മൂന്ന് വിക്കറ്റിന് 113 റൺസാണ് ഇന്ത്യ നേടിയത്.

04:24 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യ 100 റൺസ് തികച്ചു

ഇന്ത്യയുടെ 100 റൺസ് തികച്ചു. പതിമൂന്നാം ഓവറിലെ അവസാന പന്തിൽ ടീം ഇന്ത്യ 100 റൺസ് കടന്നു.

04:07 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: സ്മൃതി മന്ദാനയും പുറത്തായി

സ്മൃതി മന്ദാനയുടെ രൂപത്തിലാണ് ഇന്ത്യക്ക് രണ്ടാം പ്രഹരം ലഭിച്ചത്. അർധസെഞ്ചുറി നേടിയ ശേഷമാണ് മന്ദാന പുറത്തായത്. 32 പന്തിൽ 61 റൺസാണ് താരം നേടിയത്. ഇതിനിടയിൽ അദ്ദേഹം എട്ട് ഫോറും മൂന്ന് സിക്സും പറത്തി. പിന്നിൽ ബൗണ്ടറി അടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെയാണ് മന്ദാന കുടുങ്ങിയത്. നതാലി ഷെവെലിന്റെ പന്തിൽ വോങ് തന്റെ ക്യാച്ചെടുത്തു. മന്ദാന പുറത്തായതിന് പിന്നാലെ ക്യാപ്റ്റൻ ഹർമൻപ്രീത് കൗറാണ് ക്രീസിൽ.

04:04 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യക്ക് ആദ്യ തിരിച്ചടി

എട്ടാം ഓവറിലെ അഞ്ചാം പന്തിൽ ഇന്ത്യക്ക് ആദ്യ അടി കിട്ടി. 17 പന്തിൽ 15 റൺസെടുത്ത ഷെഫാലി വർമ പുറത്തായി. ഷെഫാലിയുടെ ഇന്നിംഗ്‌സിൽ രണ്ട് ഫോറുകൾ പറത്തി. സ്മൃതി മന്ദാനയ്‌ക്കൊപ്പം ഷെഫാലി ഒന്നാം വിക്കറ്റിൽ 76 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ട് പങ്കിട്ടു.

03:52 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: മന്ദാന 23 പന്തിൽ അർധസെഞ്ചുറി

23 പന്തിൽ സ്മൃതി മന്ദാന അർധസെഞ്ചുറി തികച്ചു. ആറാം ഓവറിൽ സോഫി എക്ലെസ്‌റ്റോണിന്റെ പന്തിൽ ബൗണ്ടറി നേടി മന്ദാന തന്റെ അർധസെഞ്ചുറി തികച്ചു.

03:43 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യക്ക് മികച്ച തുടക്കം

ഇന്ത്യൻ ഓപ്പണർമാരായ സ്മൃതി മന്ദാനയും ഷെഫാലി വർമയും മികച്ച തുടക്കമാണ് നൽകിയത്. ആദ്യ മൂന്ന് ഓവറിൽ ഇരുവരും 28 റൺസ് നേടി. സ്മൃതി മന്ദാന അതിവേഗം റൺസ് നേടുന്നു. 13 പന്തിൽ 24 റൺസാണ് താരം നേടിയത്. ഇതിനിടയിൽ അദ്ദേഹം അഞ്ച് ഫോറുകൾ അടിച്ചു. അതേ സമയം ഷെഫാലി അഞ്ച് പന്തിൽ നാല് റൺസ് നേടിയിട്ടുണ്ട്.

ചിത്രം

03:32 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യയുടെ ഇന്നിംഗ്‌സിന് തുടക്കമായി

ഇന്ത്യൻ ടീമിന്റെ ബാറ്റിംഗ് ആരംഭിച്ചു. ഓപ്പണർമാരായ സ്മൃതി മന്ദാനയും ഷെഫാലി വർമയുമാണ് ക്രീസിൽ. ആദ്യ ഓവറിൽ തന്നെ കാതറിൻ ബ്രണ്ടിന്റെ പന്തിൽ മന്ദാന ബൗണ്ടറി നേടി. ഒരു ഓവറിൽ വിക്കറ്റ് നഷ്ടമില്ലാതെ ആറ് റൺസാണ് ടീം ഇന്ത്യയുടെ സ്കോർ.

03:12 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇരു ടീമുകളുടെയും പ്ലെയിംഗ് ഇലവൻ

ഇന്ത്യ: സ്മൃതി മന്ദാന, ഷെഫാലി വർമ, ജെമീമ റോഡ്രിഗസ്, ഹർമൻപ്രീത് കൗർ (ക്യാപ്റ്റൻ), ടാനിയ ഭാട്ടിയ (WK), ദീപ്തി ശർമ, പൂജ വസ്ത്രകർ, രാധാ യാദവ്, സ്നേഹ റാണ, മേഘ്ന സിംഗ്, രേണുക സിംഗ്.

ഇംഗ്ലണ്ട്: ഡാനിയൽ യാട്ട്, സോഫിയ ഡങ്ക്‌ലി, നതാലി സ്കീവർ (c), ആമി ജോൺസ് (WK), മയ ബൗച്ചർ, ആലീസ് കാപ്‌സി, കാതറിൻ ബ്രണ്ട്, സോഫി എക്ലെസ്റ്റോൺ, ഫ്രേയ കെമ്പ്, ഇസി വോങ്, സാറാ ഗ്ലെൻ.

03:06 PM, 06-Aug-2022

ടി20 ലൈവ്: ഇന്ത്യൻ ടീം ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യും

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ സെമി ഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യൻ വനിതാ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ടോസ് നേടി. ക്യാപ്റ്റൻ ഹർമൻപ്രീത് കൗർ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചു. ഇന്ത്യ ടീമിൽ ഒരു മാറ്റവും വരുത്തിയിട്ടില്ല.

02:56 PM, 06-Aug-2022

IND-W vs ENG-W T20 Live: സ്‌നേഹ് റാണ ഇംഗ്ലണ്ടിന് മൂന്നാം വിജയം നൽകി, യാച്ച് 35 റൺസിന് പുറത്തായി

ഹലോ, അമർ ഉജാലയുടെ തത്സമയ ബ്ലോഗിലേക്ക് സ്വാഗതം. കോമൺവെൽത്ത് ഗെയിംസിന്റെ സെമി ഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യൻ വനിതാ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ഇംഗ്ലണ്ടിനെ നേരിടും. ഈ മത്സരം ജയിച്ച് ഫൈനലിൽ കടക്കാനാണ് ഇരു ടീമുകളും ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. ഫൈനലിലെത്തുന്ന ടീമും വെള്ളിമെഡലെങ്കിലും ഉറപ്പാക്കും. അതേ സമയം തോൽക്കുന്ന ടീമിന് വെങ്കല മെഡലിനായി രണ്ടാം സെമിയിൽ തോൽക്കുന്ന ടീമിനെ നേരിടേണ്ടിവരും.

ഈ ടൂർണമെന്റിൽ മികച്ച കളിയാണ് ഇന്ത്യൻ ടീം പുറത്തെടുത്തത്. ആദ്യ മത്സരത്തിൽ തന്നെ ഇന്ത്യ ഓസ്‌ട്രേലിയയെ പ്രതിസന്ധിയിലാക്കിയിരുന്നു. എന്നാൽ പിന്നീട് കംഗാരു ടീം മികച്ച തിരിച്ചുവരവ് നടത്തി മത്സരം സ്വന്തമാക്കി. ഇതിന് പിന്നാലെ പാക്കിസ്ഥാനെതിരെയും ബാർബഡോസിനെതിരെയും ഇന്ത്യ തകർപ്പൻ ജയം നേടിയിരുന്നു.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.