പാടൽ ലോക് 2: ആമസോൺ പ്രൈം വെബ് സീരീസിലേക്ക് ഹാത്തിറാം ചൗധരി തിരിച്ചെത്തും ഷൂട്ടിംഗ് എപ്പോൾ തുടങ്ങുമെന്ന് അറിയാം

ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയുടെ സൂപ്പർഹിറ്റ് വെബ് സീരീസായ ‘പതാൽ ലോക്’ രണ്ടാം സീസണിന്റെ കഥയുടെ ജോലികൾ ഏകദേശം പൂർത്തിയായി. പരമ്പരയിലെ നായകൻ ജയ്ദീപ് അഹ്ലാവത് തന്റെ ജനപ്രിയ കഥാപാത്രമായ ഹാത്തിറാം ചൗധരിയോടൊപ്പം മടങ്ങിവരാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചു. പ്രൈം വീഡിയോ സീരീസിന്റെ ഈ രണ്ടാം സീസണിന് ഏപ്രിലിൽ ഗ്രീൻ സിഗ്നൽ നൽകിയിരുന്നു, ഇപ്പോൾ ‘അമർ ഉജാല’ അതിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അടുത്ത മാസം മുതൽ ആരംഭിക്കാൻ പോകുകയാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കി. ഉറവിടങ്ങൾ വിശ്വസിക്കാമെങ്കിൽ, ‘പതാൽ ലോക്’ രണ്ടാം സീസൺ ഈ വർഷം ശൈത്യകാലത്ത് സംപ്രേഷണം ചെയ്തേക്കാം.

രണ്ട് വർഷം മുമ്പ്, കൊറോണ പകർച്ചവ്യാധി ലോകമെമ്പാടും അതിവേഗം പടരുമ്പോൾ, ആദ്യ ലോക്ക്ഡൗൺ സമയത്ത് 2020 മെയ് 15 ന് ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ ‘പാതൽ ലോക്’ ആദ്യ സീസൺ സംപ്രേഷണം ചെയ്തു. ആരവങ്ങളൊന്നുമില്ലാതെ സംപ്രേഷണം ചെയ്ത ഈ വെബ് സീരീസ് ആളുകൾ ഏറ്റെടുത്തു, ഈ സീരീസ് കൊറോണ പരിവർത്തന കാലഘട്ടത്തിൽ ഒന്നിനുപുറകെ ഒന്നായി എല്ലാ വെബ് സീരീസിനും ഒരു പുതിയ പാത തുറന്നു. തരുൺ തേജ്പാലിന്റെ ‘ദ സ്റ്റോറി ഓഫ് മൈ അസാസിൻസ്’ എന്ന നോവലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി 2010-ൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ഈ വെബ് സീരീസ് ഹിന്ദി വിനോദ ലോകത്തെ ഒരു നാഴികക്കല്ലായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു.

‘പതാൽ ലോക്’ എന്ന വെബ് സീരീസിന്റെ രണ്ടാം സീസണിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഊഹാപോഹങ്ങൾ അതിന്റെ ആദ്യ സീസൺ മുതൽ ആരംഭിച്ചിരുന്നു, എന്നാൽ അത് സംപ്രേഷണം ചെയ്ത OTT ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ മാനേജ്‌മെന്റ് അതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചിട്ടില്ല. അടുത്തിടെ, പ്രൈം വീഡിയോ 2022 വർഷത്തേക്കുള്ള ഹിന്ദി ഉൾപ്പെടെ മറ്റെല്ലാ ഇന്ത്യൻ ഭാഷകളിലും അതിന്റെ പ്രോഗ്രാമുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചപ്പോൾ, ഈ പരമ്പരയുടെ രണ്ടാം സീസണിന്റെ ജോലികൾ അതിവേഗം പുരോഗമിക്കുകയാണെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി. അടുത്ത മാസം മുതൽ രാജ്യത്തിന്റെ വിവിധ സ്ഥലങ്ങളിൽ ചിത്രീകരണം നടത്താൻ പദ്ധതിയിട്ടിരിക്കുന്നു എന്നതാണ് ഈ സീരീസിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റ്.

‘പാതൽ ലോക്’ സീരീസിന്റെ രണ്ടാം സീസൺ ആകുന്നതിന് മുമ്പ് നടി അനുഷ്‌ക ശർമ്മയുമായും സഹോദരൻ കർണേഷ് ശർമ്മയുടെ കമ്പനിയായ ക്ലീൻ സ്ലാറ്റ്‌സുമായും അനുഷ്‌ക ശർമ്മ വേർപിരിഞ്ഞു. ആദ്യ സീസണിലെ ടീമിനൊപ്പം ഇത്തവണയും പരമ്പരയുടെ രണ്ടാം സീസണിൽ പുതിയ ചിലരെ കൂടി ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. സാഗർ ഹവേലി, ഹാർദിക് മേത്ത, ഗുഞ്ജിത് ചോപ്ര തുടങ്ങിയവർക്കൊപ്പം ചേർന്ന് എഴുതിയ സുദീപ് ശർമ്മയാണ് ആദ്യ സീസണിലെ പരമ്പരയുടെ സ്രഷ്ടാവ്. പരമ്പരയുടെ സംവിധായകരിൽ അവസാനം അവിനാഷ് അരുണും പ്രോസിത് റോയിയും ഉൾപ്പെടുന്നു.

‘പതാൾ ലോക്’ എന്ന വെബ് സീരീസിന്റെ ആദ്യ സീസൺ അതിന്റെ പ്രധാന കലാകാരൻ ജയ്ദീപ് അഹ്ലാവത്തിനെ OTT-യുടെ താരമാക്കി മാത്രമല്ല, പരമ്പരയിൽ പ്രവർത്തിച്ച മറ്റ് അഭിനേതാക്കളായ അഭിഷേക് ബാനർജി, സ്വസ്തിക മുഖർജി എന്നിവർക്കും ഈ പരമ്പരയിൽ നിന്ന് ധാരാളം നേട്ടങ്ങൾ ലഭിച്ചു. ഈ പ്രധാന അഭിനേതാക്കളെ കൂടാതെ, ഗുൽ പനാഗ്, നീരജ് കബി, ഇഷ്‌വാക് സിംഗ് തുടങ്ങിയവരും പരമ്പരയുടെ ആദ്യ സീസണിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു. ചിത്രകൂട് ഉൾപ്പെടെ രാജ്യത്തെ നൂറോളം സ്ഥലങ്ങളിൽ ഈ സീരീസ് ചിത്രീകരിച്ചു. ആദ്യ ഫിലിംഫെയർ OTT അവാർഡിൽ, ‘പാതൽ ലോക്’ മികച്ച നടൻ, മികച്ച സീരീസ്, മികച്ച ഒറിജിനൽ സ്റ്റോറി, മികച്ച തിരക്കഥ, മികച്ച സംവിധാനം എന്നിവയുൾപ്പെടെ അഞ്ച് അവാർഡുകൾ നേടി.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.