സമാജ്‌വാദി പാർട്ടി മുൻ മന്ത്രി ശംഖ് ലാൽ മാജിയുടെ മകൻ ആകാശ് റിവോൾവർ വൃത്തിയാക്കുന്നതിനിടെ വെടിയേറ്റു.

വാർത്ത കേൾക്കുക

എസ്പി സർക്കാരിൽ മന്ത്രിയായിരുന്ന ശംഖ് ലാൽ മാഞ്ചിയുടെ മകൻ ആകാശിന് ശനിയാഴ്ച വൈകുന്നേരമാണ് വെടിയേറ്റത്. ബുള്ളറ്റ് പൊട്ടിത്തെറിച്ചയുടൻ വീട്ടിൽ ബഹളമുണ്ടായി. വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നവർ പരിക്കേറ്റ ഇയാളെ ലോഹ്യ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ഇയാളുടെ നില ഗുരുതരമാണെന്നാണ് വിവരം.

ആകാശ് മാഞ്ചിയെ ഐസിയുവിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു
ആകാശ് മാഞ്ചിയെ ഐസിയുവിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഈ വിഷയത്തിൽ ഇതുവരെ കുടുംബത്തിന്റെ ഭാഗത്ത് നിന്ന് പരാതിയൊന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ല. മുൻ മന്ത്രി ശംഖ് ലാൽ മാഞ്ചി പുറത്തേക്ക് പോയിരുന്നു. ഇന്ന് എയർപോർട്ടിൽ എത്താനിരിക്കുകയായിരുന്നു, ആകാശ് അവനെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ പോവുകയായിരുന്നു.

സിസ്റ്റർ മഹിമ ലോഹ്യയെ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചു
ഗോമതിനഗർ എക്സ്റ്റൻഷനിലെ വർദൻ ബ്ലോക്കിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന വീട്ടിൽ ആകാശിന്റെ കയ്യിൽ നിന്ന് റിവോൾവർ നിലത്ത് വീഴുകയും തീപിടിത്തത്തിൽ ബുള്ളറ്റ് നെഞ്ചിൽ പതിക്കുകയും ചെയ്തു. താമസിയാതെ സഹോദരി മഹിമ അവനെ ലോഹ്യ ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. ആകാശിന്റെ നില അതീവ ഗുരുതരമാണ്. ഗോമതിനഗർ വിപുലീകരണത്തിന്റെ വരദൻ ഖണ്ഡിന്റെ ഒരു സംഭവമുണ്ട്.

വിപുലീകരണം

എസ്പി സർക്കാരിൽ മന്ത്രിയായിരുന്ന ശംഖ് ലാൽ മാഞ്ചിയുടെ മകൻ ആകാശിന് ശനിയാഴ്ച വൈകുന്നേരമാണ് വെടിയേറ്റത്. ബുള്ളറ്റ് പൊട്ടിത്തെറിച്ചയുടൻ വീട്ടിൽ ബഹളമുണ്ടായി. വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നവർ പരിക്കേറ്റ ഇയാളെ ലോഹ്യ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ഇയാളുടെ നില ഗുരുതരമാണെന്നാണ് വിവരം.

ആകാശ് മാഞ്ചിയെ ഐസിയുവിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു

ആകാശ് മാഞ്ചിയെ ഐസിയുവിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഈ വിഷയത്തിൽ ഇതുവരെ കുടുംബത്തിന്റെ ഭാഗത്ത് നിന്ന് പരാതിയൊന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ല. മുൻ മന്ത്രി ശംഖ് ലാൽ മാഞ്ചി പുറത്തേക്ക് പോയിരുന്നു. ഇന്ന് എയർപോർട്ടിൽ എത്താനിരിക്കുകയായിരുന്നു, ആകാശ് അവനെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ പോവുകയായിരുന്നു.

സിസ്റ്റർ മഹിമ ലോഹ്യയെ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചു

ഗോമതിനഗർ എക്സ്റ്റൻഷനിലെ വർദൻ ബ്ലോക്കിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന വീട്ടിൽ ആകാശിന്റെ കയ്യിൽ നിന്ന് റിവോൾവർ നിലത്ത് വീഴുകയും തീപിടിത്തത്തിൽ ബുള്ളറ്റ് നെഞ്ചിൽ പതിക്കുകയും ചെയ്തു. താമസിയാതെ സഹോദരി മഹിമ അവനെ ലോഹ്യ ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. ആകാശിന്റെ നില അതീവ ഗുരുതരമാണ്. ഗോമതിനഗർ വിപുലീകരണത്തിന്റെ വരദൻ ഖണ്ഡിന്റെ ഒരു സംഭവമുണ്ട്.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.