നാലാമത്തെ വിവാഹമോചനത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുന്ന മീഡിയ മൊഗുൾ റൂപർട്ട് മർഡോക്ക്, 91-ാം വയസ്സിൽ നടി ജെറി ഹാളുമായി വേർപിരിയുന്നു – ഹൈ പ്രൊഫൈൽ വിവാഹമോചനം: നാലാമത്തെ വിവാഹമോചനത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുന്ന മീഡിയ മൊഗുൾ റൂപർട്ട് മർഡോക്ക്, 91-ാം വയസ്സിൽ നടി ജെറി ഹാളുമായി വേർപിരിയുന്നു

വാർത്ത കേൾക്കുക

കോടീശ്വരനായ മാധ്യമ വ്യവസായി റൂപർട്ട് മർഡോക്ക് 91-ാം വയസ്സിൽ നടി ജെറി ഹാളിനെ വിവാഹമോചനം ചെയ്യാൻ പോകുന്നു. ഇത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ നാലാമത്തെ വിവാഹമോചനമാണ്. 2016ൽ 65കാരനായ ജെറിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു.

ആറ് വർഷത്തിന് ശേഷം ഇരുവരും വിവാഹബന്ധം വേർപെടുത്താൻ പോവുകയാണെന്ന് മർഡോക്കിനോട് അടുത്ത വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മർഡോക്കിന്റെ മാധ്യമ ശൃംഖലയിൽ ഇവരുടെ വിവാഹമോചനവും കേൾക്കുമെന്ന് യുഎസ് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

2016 മാർച്ചിൽ ലണ്ടനിൽ വച്ചാണ് മർഡോക്ക് ജെറിയെ വിവാഹം കഴിച്ചത്. ഫോക്‌സ് കോർപ്പറേഷൻ (FOXA.O) പ്രസിഡന്റിന്റെയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻ സൂപ്പർ മോഡൽ ഭാര്യ ജെറിയുടെയും വിവാഹം അന്ന് പത്രങ്ങളിൽ പ്രധാനവാർത്തയായി. കഴിഞ്ഞ വർഷം ന്യൂയോർക്കിലെ ടാവേൺ ഓൺ ദി ഗ്രീനിൽ മർഡോക്ക് തന്റെ 90-ാം ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചിരുന്നു. ഫോക്സ് ന്യൂസ് ചാനലിന്റെ മാതൃ കമ്പനിയായ ഫോക്സ് കോർപ്പറേഷനും വാൾസ്ട്രീറ്റ് ജേണലിന്റെ ന്യൂസ് കോർപ്പറേഷനും (NWSA.O) മർഡോക്കിന്റെ മീഡിയ ബിസിനസുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

പട്രീഷ്യ ബുക്കറെയാണ് ആദ്യം വിവാഹം കഴിച്ചത്
റൂപർട്ട് മർഡോക്കിന്റെ ആദ്യ വിവാഹം പട്രീഷ്യ ബുക്കറുമായി ആയിരുന്നു. ഇത് 1956 മുതൽ 1967 വരെ നീണ്ടുനിന്നു. ഇതിന് ശേഷം അന്ന മരിയ ടോർവുമായി രണ്ടാം വിവാഹം നടത്തി. ഇത് 1967 മുതൽ 1999 വരെ നീണ്ടുനിന്നു. ഇതിനുശേഷം, മർഡോക്ക് 1999-ൽ വെൻഡി ഡെംഗിനെ മൂന്നാമതും വിവാഹം കഴിച്ചു. 2013 വരെ അത് തുടർന്നു. മർഡോക്ക് 2016 ൽ ജെറി ഹാളിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു. ‘ബാറ്റ്മാൻ’, ‘ദ ഗ്രാജുവേറ്റ്’ തുടങ്ങിയ ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളിൽ ജെറി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. മർഡോക്കിന് മുമ്പ്, ജെറി ഹാൾ റോക്ക് സ്റ്റാറും ഗായകനുമായ മിക്ക് ജാഗറിനെ വിവാഹം കഴിച്ചിരുന്നു.

മർഡോക്കിന്റെയും ജെറിയുടെയും 10 മക്കൾ
ജെറിക്കും മർഡോക്കിനും ഇതുവരെ ആകെ 10 കുട്ടികളുണ്ട്. രണ്ടുപേരും ഇതുവരെ വ്യത്യസ്ത വിവാഹങ്ങളിൽ നിന്നാണ്. ഫോക്‌സ് ന്യൂസ് ചാനലിന്റെ മാതൃസ്ഥാപനമായ ന്യൂസ് കോർപ്പിന്റെ സിഇഒയും ചെയർമാനുമായ റൂപർട്ട് മർഡോക്ക് ജെറിയെ വിവാഹം കഴിച്ചതിൽ വലിയ സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിച്ചു.

ജെറിയുമായുള്ള വിവാഹസമയത്ത് സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിച്ചു
തുടർന്ന് അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, ‘ഞാൻ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ഭാഗ്യവാനും സന്തോഷവാനും ആണെന്ന് തോന്നുന്നു. അടുത്ത 10 ദിവസത്തേക്ക് ഇനി ട്വീറ്റ് ചെയ്യില്ല. ആറ് വർഷത്തിന് ശേഷം മാധ്യമ മുതലാളി ജെറിയുമായി വിവാഹമോചനത്തിലേക്ക് നീങ്ങേണ്ട സാഹചര്യം എന്താണ് സംഭവിച്ചതെന്ന ചോദ്യമാണ് ഇപ്പോൾ ഉയരുന്നത്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ തീരുമാനം ഞെട്ടിക്കുന്നതാണെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു.

അടുത്തിടെ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട ഈ വിവാഹമോചനങ്ങൾ
മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സ്ഥാപകൻ ബിൽ ഗേറ്റ്‌സും ഭാര്യ മെലിൻഡയും അടുത്തിടെ വിവാഹമോചനം നേടിയിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തെ കൂടാതെ, ജെഫ് ബെസോസും ഭാര്യ മക്കെൻസിയും തമ്മിൽ വിവാഹമോചനവും ഉണ്ടായിരുന്നു.

വിപുലീകരണം

കോടീശ്വരനായ മാധ്യമ വ്യവസായി റൂപർട്ട് മർഡോക്ക് 91-ാം വയസ്സിൽ നടി ജെറി ഹാളിനെ വിവാഹമോചനം ചെയ്യാൻ പോകുന്നു. ഇത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ നാലാമത്തെ വിവാഹമോചനമാണ്. 2016ൽ 65കാരനായ ജെറിയെ വിവാഹം കഴിച്ചു.

ആറ് വർഷത്തിന് ശേഷം ഇരുവരും വിവാഹബന്ധം വേർപെടുത്താൻ പോവുകയാണെന്ന് മർഡോക്കിനോട് അടുത്ത വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മർഡോക്കിന്റെ മാധ്യമ ശൃംഖലയിൽ ഇവരുടെ വിവാഹമോചനവും കേൾക്കുമെന്ന് യുഎസ് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

2016 മാർച്ചിൽ ലണ്ടനിൽ വച്ചാണ് മർഡോക്ക് ജെറിയെ വിവാഹം കഴിച്ചത്. ഫോക്‌സ് കോർപ്പറേഷൻ (FOXA.O) പ്രസിഡന്റിന്റെയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻ സൂപ്പർ മോഡൽ ഭാര്യ ജെറിയുടെയും വിവാഹം അന്ന് പത്രങ്ങളിൽ പ്രധാനവാർത്തയായി. കഴിഞ്ഞ വർഷം ന്യൂയോർക്കിലെ ടാവേൺ ഓൺ ദി ഗ്രീനിൽ മർഡോക്ക് തന്റെ 90-ാം ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചിരുന്നു. ഫോക്സ് ന്യൂസ് ചാനലിന്റെ മാതൃ കമ്പനിയായ ഫോക്സ് കോർപ്പറേഷനും വാൾസ്ട്രീറ്റ് ജേണലിന്റെ ന്യൂസ് കോർപ്പറേഷനും (NWSA.O) മർഡോക്കിന്റെ മീഡിയ ബിസിനസുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

പട്രീഷ്യ ബുക്കറെയാണ് ആദ്യം വിവാഹം കഴിച്ചത്

റൂപർട്ട് മർഡോക്കിന്റെ ആദ്യ വിവാഹം പട്രീഷ്യ ബുക്കറുമായി ആയിരുന്നു. ഇത് 1956 മുതൽ 1967 വരെ നീണ്ടുനിന്നു. ഇതിന് ശേഷം അന്ന മരിയ ടോർവുമായി രണ്ടാം വിവാഹം നടത്തി. ഇത് 1967 മുതൽ 1999 വരെ നീണ്ടുനിന്നു. ഇതിനുശേഷം, മർഡോക്ക് 1999-ൽ വെൻഡി ഡെംഗിനെ മൂന്നാമതും വിവാഹം കഴിച്ചു. 2013 വരെ അത് തുടർന്നു. മർഡോക്ക് 2016 ൽ ജെറി ഹാളിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു. ‘ബാറ്റ്മാൻ’, ‘ദ ഗ്രാജുവേറ്റ്’ തുടങ്ങിയ ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങളിൽ ജെറി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. മർഡോക്കിന് മുമ്പ്, ജെറി ഹാൾ റോക്ക് സ്റ്റാറും ഗായകനുമായ മിക്ക് ജാഗറിനെ വിവാഹം കഴിച്ചിരുന്നു.

മർഡോക്കിന്റെയും ജെറിയുടെയും 10 മക്കൾ

ജെറിക്കും മർഡോക്കിനും ഇതുവരെ ആകെ 10 കുട്ടികളുണ്ട്. രണ്ടുപേരും ഇതുവരെ വ്യത്യസ്ത വിവാഹങ്ങളിൽ നിന്നാണ്. ഫോക്‌സ് ന്യൂസ് ചാനലിന്റെ മാതൃസ്ഥാപനമായ ന്യൂസ് കോർപ്പിന്റെ സിഇഒയും ചെയർമാനുമായ റൂപർട്ട് മർഡോക്ക് ജെറിയെ വിവാഹം കഴിച്ചതിൽ വലിയ സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിച്ചു.

ജെറിയുമായുള്ള വിവാഹസമയത്ത് സന്തോഷം പ്രകടിപ്പിച്ചു

തുടർന്ന് അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, ‘ഞാൻ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ഭാഗ്യവാനും സന്തോഷവാനും ആണെന്ന് തോന്നുന്നു. അടുത്ത 10 ദിവസത്തേക്ക് ഇനി ട്വീറ്റ് ചെയ്യില്ല. ആറ് വർഷത്തിന് ശേഷം മാധ്യമ മുതലാളി ജെറിയുമായി വിവാഹമോചനത്തിലേക്ക് നീങ്ങേണ്ട സാഹചര്യം എന്താണ് സംഭവിച്ചതെന്ന ചോദ്യമാണ് ഇപ്പോൾ ഉയരുന്നത്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ തീരുമാനം ഞെട്ടിക്കുന്നതാണെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു.

അടുത്തിടെ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട ഈ വിവാഹമോചനങ്ങൾ

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് സ്ഥാപകൻ ബിൽ ഗേറ്റ്‌സും ഭാര്യ മെലിൻഡയും അടുത്തിടെ വിവാഹമോചനം നേടിയിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തെ കൂടാതെ, ജെഫ് ബെസോസും ഭാര്യ മക്കെൻസിയും തമ്മിൽ വിവാഹമോചനവും ഉണ്ടായിരുന്നു.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.