മിസ് ഇന്ത്യ വേൾഡ് 2022 കർണാടക സിനി ഷെട്ടി കിരീടം ചൂടി, കൂടുതൽ അപ്‌ഡേറ്റ് ഇതാ – മിസ് ഇന്ത്യ 2022

രസകരമായ മത്സരത്തിനൊടുവിൽ ഇന്ത്യക്ക് 2022 മിസ് ഇന്ത്യ ലഭിച്ചു. മിസ് ഇന്ത്യ 2022 ന്റെ ഗ്രാൻഡ് ഫിനാലെ ജൂലൈ 3 ന് മുംബൈയിലെ ജിയോ വേൾഡ് കൺവെൻഷൻ സെന്ററിൽ നടന്നു, അതിൽ സിനി ഷെട്ടി മിസ് ഇന്ത്യയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. കർണാടകയിൽ നിന്നുള്ള സിനി ഷെട്ടിയെ മിസ് ഇന്ത്യ 2022 വിജയിയായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. അതേ സമയം മിസ് ഇന്ത്യ 2022ൽ രാജസ്ഥാനിലെ റൂബൽ ഷെഖാവത്ത് ഫസ്റ്റ് റണ്ണർ അപ്പ് ആയി പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ടപ്പോൾ ഉത്തർപ്രദേശിലെ ഷിനാത ചൗഹാൻ സെക്കന്റ് റണ്ണറപ്പായി.

31 ഫൈനലിസ്റ്റുകൾ തമ്മിൽ കടുത്ത മത്സരം

എല്ലാ തവണത്തേയും പോലെ ഇത്തവണയും മിസ് ഇന്ത്യ മത്സരത്തിന് പ്രത്യേകതയുണ്ടായിരുന്നു. ഇത്തവണത്തെ ഈ മത്സരത്തിൽ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ 31 യക്ഷികൾ തമ്മിൽ കടുത്ത മത്സരമാണ് നടന്നത്. വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള വിജയികളായ മോഡലുകൾ കളത്തിലിറങ്ങി റാമ്പിനെ ഇളക്കിമറിച്ചു. ഈ മത്സരത്തിൽ ജാർഖണ്ഡിലെ റിയ ടിർക്കി ഉൾപ്പെടെയുള്ള ചില മോഡലുകളുടെ പേരുകൾ ഏറെ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. എന്നാൽ ഒടുവിൽ മിസ് ഇന്ത്യ 2022 കിരീടം സിനി ഷെട്ടി സ്വന്തമാക്കി.

മിസ് ഇന്ത്യ 2022 ൽ താരങ്ങൾ തിളങ്ങി

മിസ് ഇന്ത്യ 2022 ന്റെ ഗ്രാൻഡ് ഫിനാലെയുടെ റെഡ് കാർപെറ്റിൽ ബോളിവുഡ് താരങ്ങളെ കണ്ടു. ഈ പരിപാടിയുടെ ചുവന്ന പരവതാനിയിൽ സിനിമാ താരങ്ങൾ ഇറങ്ങിയപ്പോൾ തന്നെ എല്ലാവരുടെയും കണ്ണുകൾ അവരിൽ നിന്നു. ബോളിവുഡ് നടിമാരെല്ലാം നാശം വിതച്ചു. ഈ സംഭവത്തിൽ ഗോൾഡൻ കളർ ഡീപ് നെക്ക് ട്രാൻസ് പേരന്റ് ഗൗണിലാണ് മലൈക വിസ്മയിപ്പിക്കുന്നത്. അതേ സമയം നടി നേഹ ധൂപിയയും വെള്ളി നിറത്തിലുള്ള സിൽവർ ഗൗണിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. കറുപ്പും വെളുപ്പും നിറത്തിലുള്ള വെൽ ബോട്ടം സ്റ്റൈൽ വസ്ത്രത്തിലുള്ള കൃതി സനോണിന്റെ രൂപവും വളരെ ഗംഭീരമായി തോന്നി.

ഈ താരങ്ങൾ വിധികർത്താക്കളായി ചേർന്നു

2022ലെ മിസ് ഇന്ത്യയെ തിരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള ഉത്തരവാദിത്തം ഒരു നീണ്ട പാനലിനായിരുന്നു. ഗ്രാൻഡ് ഫിനാലെയിലെ വിധികർത്താക്കളുടെ പാനലിൽ ഒന്നല്ല, ആറ് സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, അതിൽ മലൈക അറോറ, നേഹ ധൂപിയ, ഡിനോ മോറിയ, രാഹുൽ ഖന്ന, രോഹിത് ഗാന്ധി, ഷമ്മക് ദാവർ എന്നിവർ വിധികർത്താക്കളായി ചേർന്നു. ഇത് മാത്രമല്ല, ഈ പാനലിൽ മുൻ ഇന്ത്യൻ വനിതാ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ക്യാപ്റ്റൻ മിതാലി രാജും ഉണ്ടായിരുന്നു.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.