കാലാവസ്ഥ അപ്‌ഡേറ്റ് ജൂലൈ 6 ന് ഡൽഹിയിൽ കനത്ത മഴ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു – കാലാവസ്ഥ അപ്‌ഡേറ്റ്: ജൂലൈ 6 ന് ഡൽഹിയിൽ കനത്ത മഴ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഇന്നത്തെ കാലാവസ്ഥ എങ്ങനെയായിരിക്കുമെന്ന് അറിയുക

തലസ്ഥാനത്ത് ഞായറാഴ്ച പകൽ ചുട്ടുപൊള്ളുന്ന വെയിലിൽ ജനം ബുദ്ധിമുട്ടിയെങ്കിലും ഉച്ചയോടെ മഴയ്ക്ക് ശമനമുണ്ടായി. വൈകുന്നേരം വരെ മഴയും വെയിലും തുടർന്നു. അടുത്ത 24 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ചിലയിടങ്ങളിൽ മേഘാവൃതമായ മഴയും നേരിയ മഴയും രേഖപ്പെടുത്താൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം പ്രവചിക്കുന്നു.

കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം ഞായറാഴ്ച യെല്ലോ അലർട്ട് പ്രഖ്യാപിച്ച് മഴയ്ക്ക് സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് അറിയിച്ചിരുന്നു. ഡൽഹിയിലെ ഔദ്യോഗിക സ്റ്റാൻഡേർഡ് സെന്റർ സഫ്ദർജംഗിൽ 0.1 മില്ലിമീറ്റർ മഴ രേഖപ്പെടുത്തി. അതേസമയം, റിഡ്ജ് മേഖലയിൽ പരമാവധി 22 മില്ലിമീറ്റർ മഴ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഡൽഹിയിലെ കൂടിയ താപനില 35.7 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസാണ്, ഒന്ന് സാധാരണയിലും താഴെയും കുറഞ്ഞ താപനില 26.2 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസിലും, രണ്ട് സാധാരണയിലും താഴെയാണ്. അന്തരീക്ഷത്തിലെ ഈർപ്പം 62 മുതൽ 83 ശതമാനം വരെയാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്.

അടുത്ത 24 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ചിലയിടങ്ങളിൽ മേഘാവൃതമായ അന്തരീക്ഷവും നേരിയ മഴയും രേഖപ്പെടുത്താൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം പ്രവചിക്കുന്നു. കൂടിയ താപനില 36 ഉം കുറഞ്ഞ താപനില 27 ഡിഗ്രി സെൽഷ്യസും ആയിരിക്കും. ജൂലൈ ആറിന് ഡൽഹിയിൽ കനത്ത മഴയ്ക്ക് സാധ്യതയുണ്ട്.

ഡൽഹിയിലെ വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ മഴ രേഖപ്പെടുത്തി

  • വരമ്പ്: 22 മിമി
  • DU: 19mm
  • പിതംപുര – 20.5 മി.മീ
  • സ്പോർട്സ് കോംപ്ലക്സ് – 12 എംഎം
  • മയൂർ വിഹാർ – 3.5 മി.മീ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *