എൻടിഎ മാറ്റിവച്ച യുജിസി നെറ്റ് രണ്ടാം ഘട്ട പരീക്ഷ ഇപ്പോൾ 2022 സെപ്റ്റംബറിൽ നടത്താനിരിക്കുകയാണ് അഡ്മിറ്റ് കാർഡ്

വാർത്ത കേൾക്കുക

യുജിസി നെറ്റ് ജെആർഎഫ് 2022 മാറ്റിവച്ചു: യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി ഗ്രാന്റ്‌സ് കമ്മീഷൻ (യുജിസി) സെപ്തംബർ 20 മുതൽ 30 വരെ നടത്താനിരുന്ന നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി ടെസ്റ്റിന്റെ (നെറ്റ്) രണ്ടാം ഘട്ടം മാറ്റിവച്ചു. യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഗ്രാന്റ്സ് കമ്മീഷൻ (യുജിസി) ചെയർമാൻ പ്രൊഫസർ എം ജഗദേഷ് കുമാർ തന്നെയാണ് ഇക്കാര്യം ട്വിറ്ററിലൂടെ അറിയിച്ചത്.

യുജിസി നെറ്റ് ഡിസംബർ 2021, ജൂൺ 2022 (ലയിപ്പിച്ച സെഷൻ) യുടെ അവസാന ഘട്ടം-2 പരീക്ഷ ഇപ്പോൾ സെപ്റ്റംബർ 20 മുതൽ സെപ്റ്റംബർ 30, 2022 വരെ നടത്താൻ പോകുകയാണെന്ന് പ്രൊഫസർ കുമാർ അറിയിച്ചു. രണ്ടാം ഘട്ടത്തിൽ 64 വിഷയങ്ങൾക്കായി ദേശീയ യോഗ്യതാ പരീക്ഷ നടത്തും. നേരത്തെ രണ്ടാം ഘട്ട പരീക്ഷ 2022 ഓഗസ്റ്റ് 12, 13, 14 തീയതികളിൽ നടത്താനായിരുന്നു തീരുമാനിച്ചിരുന്നത്. ഏതാണ് ഇപ്പോൾ മാറ്റിവെച്ചത്.

225 നഗരങ്ങളിലായി 310 പരീക്ഷാ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു

നാഷണൽ ടെസ്റ്റിംഗ് ഏജൻസി (എൻ‌ടി‌എ) 2021 ഡിസംബർ 09, 11, 12 തീയതികളിൽ രാജ്യത്തെ 225 നഗരങ്ങളിലായി 310 പരീക്ഷാ കേന്ദ്രങ്ങളിലായി 33 വിഷയങ്ങളിൽ യുജിസി നെറ്റ് നടത്തിയതായി യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഗ്രാന്റ്സ് കമ്മീഷൻ (യുജിസി) ചെയർമാൻ ട്വീറ്റിലൂടെ അറിയിച്ചു. ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 2022 ജൂണിൽ നടത്തി. രണ്ടാം ഘട്ടം 2022 ഓഗസ്റ്റ് 12, 13, 14 തീയതികളിൽ നടത്താനാണ് നേരത്തെ തീരുമാനിച്ചിരുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, ഇപ്പോൾ UGC-NET ന്റെ അവസാന ഘട്ടം ഡിസംബർ 2021, ജൂൺ 2022 പരീക്ഷകൾ 2022 സെപ്റ്റംബർ 20 മുതൽ 30 വരെ നടത്താൻ പോകുന്നു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയുടെ അവകാശവാദങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കരുതെന്ന് യുജിസി മേധാവി പറഞ്ഞു

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്ന വ്യാജ നോട്ടീസുകൾ ശ്രദ്ധിക്കരുതെന്ന് ഉദ്യോഗാർത്ഥികളോട് നിർദേശിക്കുന്നതായി യുജിസി മേധാവി പറഞ്ഞു. ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾക്കായി NTA വെബ്‌സൈറ്റ് ugcnet.nta.nic.in പതിവായി സന്ദർശിക്കാൻ അവരോട് നിർദ്ദേശിക്കുന്നു. ഏതെങ്കിലും ചോദ്യത്തിനോ വ്യക്തതയ്‌ക്കോ വേണ്ടിയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ [email protected] എന്നതിൽ ബന്ധപ്പെടാം

യുജിസി നെറ്റ് അഡ്മിറ്റ് കാർഡുകൾ ഈ ദിവസം നൽകും

യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഗ്രാന്റ്സ് കമ്മീഷൻ (UGC) നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി ടെസ്റ്റ് (NET) പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിന്റെ നഗരം 2022 സെപ്റ്റംബർ 11-ന് NTA വെബ്സൈറ്റിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും. അഡ്മിറ്റ് കാർഡുകൾ 2022 സെപ്റ്റംബർ 16-ന് NTA വെബ്സൈറ്റിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം.

വിപുലീകരണം

യുജിസി നെറ്റ് ജെആർഎഫ് 2022 മാറ്റിവച്ചു: യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി ഗ്രാന്റ്‌സ് കമ്മീഷൻ (യുജിസി) സെപ്തംബർ 20 മുതൽ 30 വരെ നടത്താനിരുന്ന നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി ടെസ്റ്റിന്റെ (നെറ്റ്) രണ്ടാം ഘട്ടം മാറ്റിവച്ചു. യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഗ്രാന്റ്സ് കമ്മീഷൻ (യുജിസി) ചെയർമാൻ പ്രൊഫസർ എം ജഗദേഷ് കുമാർ തന്നെയാണ് ഇക്കാര്യം ട്വിറ്ററിലൂടെ അറിയിച്ചത്.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.