കാമുകൻ തന്റെ കാമുകിക്ക് ഒരു ബ്രേക്കപ്പ് കത്ത് എഴുതി, ഒരു വലിയ സഹോദരനെന്ന നിലയിൽ തന്നോട് ക്ഷമിക്കൂ എന്ന് പറഞ്ഞു സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ – ബ്രേക്കപ്പ് ലെറ്റർ

വാർത്ത കേൾക്കുക

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഓരോ ദിവസവും എന്തൊക്കെയോ വൈറലാകുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ ഒരു ബ്രേക്കപ്പ് ലെറ്റിന്റെ ചർച്ചയാണ് നടക്കുന്നത്. ഈ ബ്രേക്കപ്പ് ലെറ്ററിൽ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് വായിച്ചിട്ട് ചിരിയടക്കാൻ കഴിയില്ല. തന്നെ ‘ജ്യേഷ്ഠൻ’ ആയി കണക്കാക്കണമെന്നും തെറ്റുകൾ പൊറുക്കണമെന്നും കാമുകന്റെ വേർപിരിയൽ കത്തിൽ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

ഈ വേർപിരിയൽ കത്ത് വായിച്ചതിന് ശേഷം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താക്കൾ ധാരാളം പ്രതികരണങ്ങൾ നൽകുന്നു, ഈ കത്ത് വിവിധ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ ആയിരക്കണക്കിന് തവണ ഷെയർ ചെയ്യപ്പെട്ടു. കാമുകന്റെ കാമുകിയുടെ പേര് സുപ്രിയ. തന്റെ പ്രണയലേഖനത്തിൽ എന്താണ് എഴുതിയതെന്ന് നമുക്ക് പറയാം.

എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട മുൻ കാമുകി, 21-ാം നൂറ്റാണ്ടിൽ, എന്നെപ്പോലെയുള്ള ഒരു ആൺകുട്ടിക്ക് നിങ്ങളെപ്പോലെ ഒരു മിടുക്കിയായ പെൺകുട്ടിയുമായി ബന്ധം പുലർത്താൻ ധൈര്യമില്ലെന്ന് കാമുകി സുപ്രിയയ്ക്ക് അയച്ച കത്തിൽ കാമുകൻ എഴുതി. അതുകൊണ്ടാണ് ഇരുവരും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം ഇവിടെ അവസാനിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്നും രസകരമായ ഒരു കത്തിൽ കുട്ടി എഴുതി.

ഞാൻ എന്തെങ്കിലും തെറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ജ്യേഷ്ഠസഹോദരനായി കണക്കാക്കി എന്നോട് ക്ഷമിക്കൂ എന്ന് രസകരമായ ഒരു കാര്യം കൂടി എഴുതി. നിങ്ങളുടെ പഴയ കാമുകൻ നിലവിൽ മൂത്ത സഹോദരൻ ‘സുസൈൻ’ ആണ്.

കുട്ടിയുടെ വേർപിരിയൽ കത്ത് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്. ഉപയോക്താക്കൾ ഇതിനെ കുറിച്ച് രൂക്ഷമായ അഭിപ്രായമാണ് രേഖപ്പെടുത്തുന്നത്. അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു ഉപയോക്താവ് എഴുതി, അതിശയകരമായ കത്ത് ഒരുപക്ഷേ കാമുകിയെ ഒരു പാഠം പഠിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു. വിവാഹത്തിന് ശേഷം എഴുതിയാൽ അത് ഒരു ഹാഷ്‌ടാഗായി മാറുമായിരുന്നു, വേർപിരിയൽ സംഭവിച്ചത് നല്ലതാണെന്ന് ഒരു ഉപയോക്താവ് എഴുതി. ലോകത്തിലെ ആളുകൾ എങ്ങനെയുണ്ട്, വളരെ അതുല്യമായ ഒരു പ്രണയലേഖനമാണെന്ന് ഒരാൾ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

വിപുലീകരണം

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഓരോ ദിവസവും എന്തൊക്കെയോ വൈറലാകുന്നു. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ ഒരു ബ്രേക്കപ്പ് ലെറ്റിന്റെ ചർച്ചയാണ് നടക്കുന്നത്. ഈ ബ്രേക്കപ്പ് ലെറ്ററിൽ എഴുതിയിരിക്കുന്നത് വായിച്ചിട്ട് ചിരിയടക്കാൻ കഴിയില്ല. തന്നെ ‘ജ്യേഷ്ഠൻ’ ആയി കണക്കാക്കണമെന്നും തെറ്റുകൾ പൊറുക്കണമെന്നും കാമുകന്റെ വേർപിരിയൽ കത്തിൽ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

ഈ വേർപിരിയൽ കത്ത് വായിച്ചതിന് ശേഷം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താക്കൾ ധാരാളം പ്രതികരണങ്ങൾ നൽകുന്നു, ഈ കത്ത് വിവിധ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ ആയിരക്കണക്കിന് തവണ ഷെയർ ചെയ്യപ്പെട്ടു. കാമുകന്റെ കാമുകിയുടെ പേര് സുപ്രിയ. തന്റെ പ്രണയലേഖനത്തിൽ എന്താണ് എഴുതിയതെന്ന് നമുക്ക് പറയാം.

എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട മുൻ കാമുകി, 21-ാം നൂറ്റാണ്ടിൽ, എന്നെപ്പോലെയുള്ള ഒരു ആൺകുട്ടിക്ക് നിങ്ങളെപ്പോലെ ഒരു മിടുക്കിയായ പെൺകുട്ടിയുമായി ബന്ധം പുലർത്താൻ ധൈര്യമില്ലെന്ന് കാമുകി സുപ്രിയയ്ക്ക് അയച്ച കത്തിൽ കാമുകൻ എഴുതി. അതുകൊണ്ടാണ് ഇരുവരും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം ഇവിടെ അവസാനിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്നും രസകരമായ ഒരു കത്തിൽ കുട്ടി എഴുതി.

ഞാൻ എന്തെങ്കിലും തെറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ജ്യേഷ്ഠസഹോദരനായി കരുതി എന്നോട് ക്ഷമിക്കൂ എന്ന് രസകരമായ ഒരു കാര്യം കൂടി എഴുതി. നിങ്ങളുടെ പഴയ കാമുകൻ നിലവിൽ മൂത്ത സഹോദരൻ ‘സുസൈൻ’ ആണ്.