ഖുർജയിൽ ഹൈവേയിൽ മാക്സ് ടാങ്കറുമായി കൂട്ടിയിടിച്ച് മൂന്ന് സ്ത്രീകൾ കൊല്ലപ്പെടുകയും എട്ട് പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തു

വാർത്ത കേൾക്കുക

ദേശീയ പാത 91-ൽ ഖുർജ ദേഹത്ത് പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിൽ ഞായറാഴ്ച രാത്രിയാണ് അമിതവേഗതയിൽ വന്ന നിയന്ത്രണം വിട്ട ടാങ്കറും മാക്‌സ് വാഹനവും കൂട്ടിയിടിച്ചത്. അപകടത്തിൽ മാക്‌സ് കാറിലുണ്ടായിരുന്നവർക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു. വിവരമറിഞ്ഞ് പോലീസെത്തി പരിക്കേറ്റവരെയെല്ലാം ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചു. ഇതിൽ മൂന്ന് സ്ത്രീകൾ മരിച്ചതായി ഡോക്ടർമാർ സ്ഥിരീകരിച്ചു. അതേസമയം, ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ നാല് സ്ത്രീകളെ ഹയർ മെഡിക്കൽ സെന്ററിലേക്ക് റഫർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. മറ്റു നാലുപേരെ ചികിത്സയ്ക്കായി ജില്ലാ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ഖുർജയിലെ ഒരു മൺപാത്ര നിർമ്മാണശാലയിൽ നിന്ന് തൊഴിലാളികളായി ജോലി ചെയ്യുന്ന ചില സ്ത്രീകളും പുരുഷന്മാരും മാക്സിലെ ബുലന്ദ്ഷഹറിലേക്ക് പോവുകയായിരുന്നു. ഹൈവേ 91ൽ മാമൻ മേൽപ്പാലത്തിന് സമീപം എത്തിയപ്പോൾ മാക്‌സ് വാഹനം ലാനിയുടെ ടാങ്കറിൽ ഇടിക്കുകയായിരുന്നു. അപകടത്തിൽ ടാങ്കറിലുണ്ടായിരുന്നവർക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു.

വഴിയാത്രക്കാരുടെ വിവരമറിഞ്ഞെത്തിയ പോലീസ് പരിക്കേറ്റവരെ ജില്ലാ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ച് ചികിത്സ നൽകി. രാധാനഗർ സ്വദേശിനി രാംവതി (50), രാംപുരയിൽ താമസിക്കുന്ന വിംലേഷ് (45), രാധാനഗർ ഹൈദിൽ കോളനിയിൽ താമസിക്കുന്ന രാമ (55) എന്നിവരെയാണ് മരിച്ചതായി ഡോക്ടർമാർ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ സ്ത്രീ രാംപുരയിൽ താമസിക്കുന്ന ജഗ്‌വതി (50), ഗ്രാമത്തിലെ രാംപുര പോലീസ് സ്‌റ്റേഷനിലെ കോട്‌വാലി നഗർ സ്വദേശി രമ (55), രാധാനഗർ സ്വദേശിനി സുനിത (38), കുസുമം (42) എന്നിവരെ ഗുരുതരാവസ്ഥയിൽ ഹയർ മെഡിക്കൽ സെന്ററിലേക്ക് റഫർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. . മൊഹല്ല അറുപത് സ്വദേശി രജനി (44), ഔറംഗബാദ് വില്ലേജ് ഇമാലിയ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ താമസിക്കുന്ന സാദിഖ് (18), റാംപുര പൊലീസ് സ്റ്റേഷൻ നഗർ കോട്വാലി ഗ്രാമത്തിലെ കാഞ്ചിഡിയ (50), സരായ് ഛബില കോട്വാലി ഗ്രാമത്തിൽ താമസിക്കുന്ന സതീഷ് (40) എന്നിവരെ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ജില്ലാ ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സ നടത്തി.

വിപുലീകരണം

ദേശീയ പാത 91-ൽ ഖുർജ ദേഹത്ത് പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിൽ ഞായറാഴ്ച രാത്രിയാണ് അമിതവേഗതയിൽ വന്ന നിയന്ത്രണം വിട്ട ടാങ്കറും മാക്‌സ് വാഹനവും കൂട്ടിയിടിച്ചത്. അപകടത്തിൽ മാക്‌സ് കാറിലുണ്ടായിരുന്നവർക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു. വിവരമറിഞ്ഞ് പോലീസെത്തി പരിക്കേറ്റവരെയെല്ലാം ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചു. ഇതിൽ മൂന്ന് സ്ത്രീകൾ മരിച്ചതായി ഡോക്ടർമാർ സ്ഥിരീകരിച്ചു. അതേസമയം, ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ നാല് സ്ത്രീകളെ ഹയർ മെഡിക്കൽ സെന്ററിലേക്ക് റഫർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. മറ്റു നാലുപേരെ ചികിത്സയ്ക്കായി ജില്ലാ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ഖുർജയിലെ ഒരു മൺപാത്ര നിർമ്മാണശാലയിൽ നിന്ന് തൊഴിലാളികളായി ജോലി ചെയ്യുന്ന ചില സ്ത്രീകളും പുരുഷന്മാരും മാക്സിലെ ബുലന്ദ്ഷഹറിലേക്ക് പോവുകയായിരുന്നു. ഹൈവേ 91ൽ മാമൻ മേൽപ്പാലത്തിന് സമീപം എത്തിയപ്പോൾ മാക്‌സ് വാഹനം ലാനിയുടെ ടാങ്കറിൽ ഇടിക്കുകയായിരുന്നു. അപകടത്തിൽ ടാങ്കറിലുണ്ടായിരുന്നവർക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റു.

വഴിയാത്രക്കാരുടെ വിവരമറിഞ്ഞെത്തിയ പോലീസ് പരിക്കേറ്റവരെ ജില്ലാ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ച് ചികിത്സ നൽകി. രാധാനഗർ സ്വദേശിനി രാംവതി (50), രാംപുര സ്വദേശി വിമലേഷ് (45), രാധാനഗർ ഹൈദിൽ കോളനിയിൽ താമസിക്കുന്ന രാമ (55) എന്നിവരെയാണ് മരിച്ചതായി ഡോക്ടർമാർ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ഗുരുതരമായി പരിക്കേറ്റ സ്ത്രീ രാംപുരയിൽ താമസിക്കുന്ന ജഗ്‌വതി (50), ഗ്രാമത്തിലെ രാംപുര പോലീസ് സ്‌റ്റേഷനിലെ കോട്‌വാലി നഗർ സ്വദേശി രമ (55), രാധാനഗർ സ്വദേശിനി സുനിത (38), കുസുമം (42) എന്നിവരെ ഗുരുതരാവസ്ഥയിൽ ഹയർ മെഡിക്കൽ സെന്ററിലേക്ക് റഫർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. . മൊഹല്ല അറുപത് സ്വദേശി രജനി (44), ഔറംഗബാദ് വില്ലേജ് ഇമാലിയ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ താമസിക്കുന്ന സാദിഖ് (18), റാംപുര പൊലീസ് സ്റ്റേഷൻ നഗർ കോട്വാലി ഗ്രാമത്തിലെ കാഞ്ചിഡിയ (50), സരായ് ഛബില കോട്വാലി ഗ്രാമത്തിൽ താമസിക്കുന്ന സതീഷ് (40) എന്നിവരെ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ജില്ലാ ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സ നടത്തി.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published.